ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÚNG TÔI
ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÚNG TÔI

Hisale.com - Kênh truyền thông
bất động sản

Chúng tôi có hơn 2000 sản phẩm liền kề, biệt thự,...
Về chúng tôi
Giá: 80.00 tỷ
Hướng: Đông Bắc
Loại quỹ: Quỹ Hot
Diện tích đất: 306 m2
Diện tích xây dựng: 702
Tiêu chuẩn bàn giao: Thô
Phân khu: Kinh Đô
Giá/m2: 261.4 triệu
Bản đồ
Phiếu tính giá

✨ KĐ6-62/64 – Biệt thự song lập đẳng cấp tại phân khu Kinh Đô, Vinhomes Ocean Park 2 ✨

Siêu phẩm biệt thự song lập KĐ6-62/64 sở hữu vị trí đắc địa tại phân khu Kinh Đô tráng lệ – nơi hội tụ cộng đồng cư dân tinh hoa và hệ tiện ích thời thượng bậc nhất khu Đông Hà Nội.

Diện tích đất 306m² – rộng rãi để làm sân vườn, tiểu cảnh, khu thư giãn ngoài trời

Thiết kế song lập thông minh – đảm bảo sự riêng tư nhưng vẫn kết nối hài hòa với thiên nhiên

Hướng Đông Bắc – mát mẻ, phong thủy ổn định, mang lại vượng khí cho gia chủ

Bàn giao thô – dễ dàng thiết kế nội thất theo phong cách riêng

Giá bán: 80 tỷ – mức giá cạnh tranh cho một biệt thự có vị trí và quy mô hiếm có

? Sở hữu biệt thự KĐ6-62/64 là bước vào một cuộc sống thượng lưu với đầy đủ tiện ích cao cấp:
Hồ tạo sóng Royal Wave Park, Empire Park, VinSchool, Vinmec, Vincom Mega Mall, công viên xanh, phố đi bộ, khu thể thao ngoài trời...

? Cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng & đầu tư giá trị bền vững đang nằm trong tay bạn!
Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết về biệt thự KĐ6-62/64 tại Vinhomes Ocean Park 2!

Quỹ căn siêu HOT
TL-207

TL-207

VINHOMES GREEN PARADISE - Vịnh Ngọc

Tây Bắc
100 m2
Vịnh Ngọc
Giá TTS: 17.03 tỷ
SH8-23

SH8-23

VINHOMES OCEAN PARK 2

Đông Nam
126 m2
San Hô
Giá TTS: 17.96 tỷ
KĐ7-69

KĐ7-69

VINHOMES OCEAN PARK 2

Tây Nam
153 m2
Kinh Đô
Giá TTS: 27.13 tỷ
MT6-111

MT6-111

VINHOMES GOLDEN CITY

Đông Bắc
75 m2
Mặt Trời
Giá TTS: 6.84 tỷ
KĐ7-74/76

KĐ7-74/76

VINHOMES OCEAN PARK 2